![](../web_nakhonluang/pic_vec/Banner_ndoae.jpg) |
|
|
โครงการส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ |
|
กิจกรรมแปลงใหญ่ข้าว ![](../animations/5_81.gif)
|
![](../web_nakhonluang/sps/pictures/07-11-66 01 00.png) |
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2566
นายสุวรรณ อบกลิ่น เลขานุการแปลงใหญ่ข้าวตำบลนครหลวง เข้าร่วมประชุมเชื่อมโยงการดำเนินงานการดำเนินงานคณะกรรมการ ศพก. และแปลงใหญ่ ระดับจังหวัด ครั้งที่ 2/2567 ณ ศูนย์วิจัยข้าวพระนครศรีอยุธยา อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
|
![](picture/27-10-66 01 00.png) |
วันที่ 27 ตุลาคม 2566
นายพลกานต์ แสงกฤษต ประธานแปลงใหญ่ข้าวอำเภอนครหลวง
เข้าร่วมประชุมเชื่อมโยงการดำเนินงานการดำเนินงานคณะกรรมการ ศพก. และแปลงใหญ่ ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
|
|
|
|
|